Kyamarar Jikin Jiki na Samun Samun Android
Kyamarar Jikin Jiki na Samun Samun Android
Siffofin
8-inch IPS cikakken kallon LCD nuni. Siffar-aji na masana'antu, mai hana ruwa da ƙira mai ƙura wanda yake da kwanciyar hankali kuma abin dogaro. Yana goyan bayan bayanan bayanan fuska 30,000. Matsakaicin kwatancen kwatancen 1: 1 ya fi 99.7%, 1: N kwatancen ƙididdigewa ya wuce 96.7%@0.1% ƙimar rashin fahimta, kuma ƙimar ganowar rayuwa shine 98.3%@1% ƙimar ƙi amincewa. Gudun wucewar fuskar fuska bai wuce daƙiƙa 1 ba. Yana goyan bayan ingantaccen tantance fuska da kwatance yayin sanye da abin rufe fuska. Yin amfani da kyamarori mai fa'ida mai ƙarfi na masana'antu, infrared na dare da fitilar ambaliya mai hoto dual LED. Masu sarrafawa tare da aiki mai ƙarfi: Rockchip RK3288 quad-core processor, Rockchip RK3399 processor processor shida da Qualcomm MSM8953 octa-core processor.
Yana goyan bayan gano zafin jikin ɗan adam da nunin zafin jiki. Mafi kyawun nisan gano zafin jiki shine mita 0.5.
Mafi tsayin tazarar da za a iya auna zafin jiki shine mita 1. Kuskuren auna shine ƙari ko ragi 0.5 ℃.
Yana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan kawai don ganowa, kuma yana goyan bayan ƙararrawa ta atomatik don rashin daidaituwar zafin jiki. Ana fitar da bayanan auna zafin halartar zuwa waje a ainihin lokacin.
Yana goyan bayan faɗaɗa daban-daban na gefe kamar mai karanta katin ID, mai karanta yatsa, mai karanta katin IC, mai karanta lambar lamba biyu, da sauransu. Takaddun sun cika kuma suna tallafawa ci gaban sakandare. Matsayin tsarin tallafi, matakin layi na APP, APP + matakin cibiyar sadarwa na baya da yawan docking API
Kamara | Ƙaddamarwa | pixels miliyan 2 |
Nau'in | Binocular fadi mai ƙarfi kamara | |
Budewa | F2.4 | |
Nisa mai da hankali | 50-150 cm | |
Farin daidaito | mota | |
Hoton ambaliyar ruwa | LED da IR dual photo ambaliya haske | |
Allon | Girman | 8.0 inch IPS LCD allon |
Ƙaddamarwa | 800×1280 | |
Taɓa | Ba a goyan baya (goyan bayan zaɓi) | |
Mai sarrafawa | CPU | RK3288 quad-core (RK3399 na zaɓi shida-core, MSM8953 takwas-core) |
Adana | Farashin EMMC8G | |
Interface | Tsarin hanyar sadarwa | Ethernet da mara waya (WIFI) |
Audio | 2.5W / 4R masu magana | |
USB | 1 USB OTG, 1 USB HOST misali tashar jiragen ruwa | |
Serial sadarwa | 1 RS232 serial tashar jiragen ruwa | |
fitarwa fitarwa | 1 kofa bude siginar fitarwa | |
Wiegand | Fitowar Wiegand 26/34 ɗaya, shigarwar Wiegand 26/34 ɗaya | |
Maɓallin haɓakawa | Maɓallin haɓakawa Uboot | |
Hanyar sadarwa mai waya | 1 RJ45 Ethernet soket | |
Aiki | Mai karanta katin kiredit | Babu (mai karanta katin IC na zaɓi, katin ID, katin ID) |
Gane Fuska | Yana goyan bayan ganowa da bin diddigin mutane da yawa a lokaci ɗaya lokaci | |
Face library | Har zuwa 30,000 | |
1: N gane fuska | Taimako | |
1: 1 kwatanta fuska | Taimako | |
Gano baƙo | Taimako | |
Gano nisa daidaitawa | Taimako | |
UI dubawa saitin | Taimako | |
Haɓakawa daga nesa | Taimako | |
Interface | Hanyoyin sadarwa sun haɗa da sarrafa na'ura, ma'aikata / hoto gudanarwa, tambayar rikodin, da sauransu. | |
Hanyar turawa | Goyon bayan tura girgije na jama'a, tura mai zaman kansa, LAN amfani, tsayawa-kaɗan amfani | |
Infrared thermal imaging module | Gano yanayin zafi | Taimako |
Gano yanayin zafi nisa | Mita 1 (mafi kyawun nisa 0.5 mita) | |
Ma'aunin zafin jiki daidaito | ≤ 0.5 ℃ | |
Zazzabi kewayon aunawa | 10 ℃ ~ 42 ℃ | |
Pixels | 32 x 32 dige (jimlar 1024 pixels) | |
Yanayin zafin baƙi na al'ada ne kuma an sake shi kai tsaye | Taimako | |
Zazzabi mara kyau ƙararrawa | Taimako (ana iya saita ƙimar ƙararrawar yanayin zafi) | |
Jerin Shiryawa | Machine * 1, adaftar wutar lantarki * 1, manual * 1, takardar shaida * 1 |