Hujja ta Haɓaka Jarida ta NTAG213 TT NFC Tags Don Kwalban Wine
Hujja ta Anti jabu ta Tamper NTAG213 TT NFC TagsDomin Gilashin Giya
Babban ma'auni mai buƙata a kasuwa yana buƙatar kowane masana'anta ya ƙara tsarin ganowa zuwa kayan masarufi na alatu kamar barasa da taba, musamman saboda matsalolin masu zuwa:
1. Kayayyakin jabu sun lalata yanayin kasuwa, wanda ya haifar da hasarar tattalin arziki mai yawa ga kamfanoni tare da yin illa ga lafiya da amincin mutane.
2.A matsayin masana'antar kayan masarufi na yau da kullun masu saurin tafiya, samfuran ruwan inabi suna lissafin babban ɓangare na kasuwar mabukaci.
Chips Mai Girma (13.56Mhz) | |||
Protocol ISO/IEC 14443A | |||
1. NTAG 213® TT(144 bytes) * TagTamper sakon | |||
2. NTAG 424® DNA TT (416 bytes) * Tamper madauki don buɗewa sau ɗaya da gano halin yanzu (NTAG 424 DNA TagTamper) | |||
Bayani: NTAG alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi. |
NTAG® 213 TT yana ba da ƙarin fasali idan aka kwatanta da NTAG® 213 yana ba da ƙarin fa'idodi don marufi mai wayo da kariyar alama.
NTAG® 213 TT shine sabon aikin tambarin tag wanda ke gano matsayin waya tamper yayin farawa.
Idan akwai buɗaɗɗen waya mai ganowa, NTAG 213® TT tana adana wannan taron har abada. Matsayin bayanin waya tamper waya ana iya misalta shi a lambar ASCII a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar mai amfani wacce ta ƙunshi saƙon NDEF ko ana iya karantawa tare da kwazo. Bugu da ari akan NTAG 213® TT yana ba da ingantaccen sa hannu na asali wanda za'a iya tsarawa da kullewa yayin ƙaddamar da alamar.NTAG® alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
Zaɓuɓɓukan Chip | |
ISO14443A | MIFARE Classic® 1K, MIFARE Classic ® 4K |
MIFARE® Mini | |
MIFARE Ultralight ®, MIFARE Ultralight ® EV1, MIFARE Ultralight® C | |
NTAG213 / NTAG215 / NTAG216 | |
MIFARE ® DESFire ® EV1 (2K/4K/8K) | |
MIFARE ® DESFire® EV2 (2K/4K/8K) | |
MIFARE Plus® (2K/4K) | |
Topaz 512 |
Bayani:
MIFARE da MIFARE Classic alamun kasuwanci ne na NXP BV
MIFARE DESFire alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Plus alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Ultralight alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
Share Bayanin NTAG213 NFC Stickerya shahara sosai tare da babban aikin tsaro da dacewa mai kyau.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana