NTAG215 NFC Blank tags
NTAG215 NFC Blank tags
Menene alamar NFC & Yaya Aiki yake?
NFC, Sadarwar Filin Kusa, alamun ƙananan haɗe-haɗe ne da aka tsara don adana bayanan da za a iya dawo da su ta hanyar na'urori masu kunnawa NFC kamar wayoyi da Allunan. Ƙananan lambobi ne, a siffar zagaye ko murabba'i kuma sun kai girman babban tsabar kuɗi. Waɗannan ƙananan lambobi na fasaha mara waya kuma suna ba da damar canja wurin bayanai tsakanin na'urorin NFC guda biyu. Alamun NFC na iya samun damar ƙwaƙwalwar ajiya daban-daban; za ka iya adana lambar waya ko URL (adireshin yanar gizo) kuma don ƙara kariya, ana iya kulle alamun NFC ta yadda da zarar an rubuta bayanai, ba za a iya canza su ba. Koyaya, ana iya sake shigar da su sau da yawa har sai an kulle su kuma da zarar an kulle su, ba za a iya buɗe alamun NFC ba. Don amfani da alamun NFC, ko dai kuna buƙatar taɓa sitika tare da na'urar kunna NFC ko kuna buƙatar kawo na'urar ku kusa da isa (wataƙila inci ɗaya baya) don samun na'urar ta yi shirin shirin ku.
Kayan abu | PVC, Takarda, Epoxy, PET ko musamman |
Bugawa | Buga na dijital ko bugu na biya, bugu na siliki ect |
Sana'a | Bar code/QR Code, Glossy/Matting/frosting ect |
Girma | 30mm, 25mm, 40*25mm, 45*45mm ko musamman |
Yawanci | 13.56Mhz |
Kara karantawa | 1-10cm ya dogara da mai karatu da yanayin karatu |
Aikace-aikace | Ayyuka, alamar samfur ect |
Lokacin jagora | Gabaɗaya game da kwanakin aiki 7-8, ya dogara da yawa da buƙatarku |
Hanyar biyan kuɗi | WesterUnion, TT, Tabbatar da ciniki ko Paypal ect |
Misali | Akwai, kimanin kwanaki 3-7 bayan an tabbatar da duk cikakkun bayanai |
Zaɓuɓɓukan Chip | |
ISO14443A | MIFARE Classic® 1K, MIFARE Classic ® 4K |
MIFARE® Mini | |
MIFARE Ultralight ®, MIFARE Ultralight ® EV1, MIFARE Ultralight® C | |
NTAG213 / NTAG215 / NTAG216 | |
MIFARE ® DESFire ® EV1 (2K/4K/8K) | |
MIFARE ® DESFire® EV2 (2K/4K/8K) | |
MIFARE Plus® (2K/4K) | |
Topaz 512 |
Bayani:
MIFARE da MIFARE Classic alamun kasuwanci ne na NXP BV
MIFARE DESFire alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Plus alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Ultralight alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana