Kamfanonin jiragen sama na al'ada filastik PVC Lugage Rataya jakar Tag Tag jakar tafiya
Kamfanonin jiragen sama na al'adafilastikHannun Kayan Kayan PVCjakaTag Tafiyataguwar kaya
Tags na Kayan Filastik sun dace don ɗaukar kaya ko jakunkuna da aka bincika. Hakanan ana iya amfani da waɗannan alamun akwatuna don alamun jakar golf, ni'imar bikin aure, tags jakar ƙwallon ƙwallon ƙafa, alamun jakar hockey, alamun jakunkuna da sauran alamun jaka na keɓaɓɓu.
High-sa bugu da masana'antu tsari samar muku da cikakken launi musamman roba tags sanya daga wuya-sa PVC ga karko da kuma ƙarfi.
Samfura | Tag na Kayayyaki na Musamman |
Kayan abu | PVC, PET, PP, ABS da dai sauransu |
Girman | CR80 85.5 * 54mm ko musamman |
Kauri | 0.76mm ko musamman |
Surface | M / Matt / Frosted gama |
Bugawa | Bugawa na CMYKBuga allon siliki(Mun fi son tsara tsarin AI/PSD/PDF) |
Nau'ukan | Katuna guda ɗaya ko guda biyu |
Sana'o'i | Sa hannu panel, UV Spot, Azurfa / zinariya zafi stamping, BarcodeHole naushi, Karfe eyelet, m madauki, Fata madauri, Karfe zobe, Opp jakar, da dai sauransu |
Aikace-aikace | Rataya alamar kaya akan jaka ko akwati don ganewa. |
Misali | Za a iya ba da samfurin kyauta |
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana