Custom Social NFC tag
Custom Social NFC tag
Akan NFC Tag ɗin ƙarfe Wanda Nan take Raba Social Media, Bayanin Tuntuɓar, Kiɗa, Platform Biyan kuɗi da sauransu.
Kayan abu | Rufi takarda, pvc, epoxy, ABS da dai sauransu |
Bugawa | Biyu gefen CMYK bugu diyya |
Sana'o'i | Buga lamba (Serial No & Chip UID da sauransu), QR, Barcode da sauransu Hakanan za'a sami shirin guntu / ɓoye / kulle / ɓoyewa (URL, TEXT, Lamba da Vcard) Epoxy, Hole naushi da dai sauransu |
Girman | Diamita 25mm, 30mm, 35mm, 40mm, 50mm stocke mold size, 0.5-0.9mm kauriOEM size, siffar da crafts bisa ga ka bukata |
Akwai Chips
LF: 125 kHz | EM4200 , EM4305, T5577, HID, HITAG® S256; |
HF: 13.56MHz | NTAG® 203, NTAG® 213, NTAG® 215, NTAG® 216; MIFARE Classic® 1K, MIFARE Classic® 4K; MIFARE Plus® 1K, MIFARE Plus® 2K, MIFARE Plus® 4K; MIFARE Ultralight® EV1, MIFARE Ultralight® C; MIFARE® DESFire® 2K, MIFARE® DESFire® 4K, MIFARE® DESFire® 8K; ICODE® SLIX, ICODE® SLIX-S, ICODE® SLIX-L, ICODE® SLIX 2 |
UHF: 860-960MHz | UCODE® da dai sauransu |
Bayani:
NTAG alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
ICODE alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Classic alamun kasuwanci ne na NXP BV
MIFARE da MIFARE Ultralight alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE da MIFARE Plus alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
MIFARE DESFire alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi
HITAG alamar kasuwanci ce mai rijista ta NXP BV
NFC goyon bayan fasaha:
Kafofin watsa labarun NFC alamun suna da ikon yin sadarwar filin kusa da na'urorin hannu, da kuma yin hulɗa tare da wayoyin hannu ko wasu na'urori ta hanyar kwakwalwan NFC. Shirye-shiryen: Ana iya tsara alamun kafofin watsa labarun NFC sau da yawa don adana URLs, bayanan rubutu ko wasu abubuwan dijital, kuma ana iya wuce wannan bayanan zuwa na'urorin da aka haɗa lokacin da aka duba alamar. Daban-daban masu girma dabam da kayan aiki: Alamomin NFC na kafofin watsa labarun na iya zaɓar nau'i daban-daban da kayayyaki bisa ga buƙatu daban-daban, kamar nau'ikan lambobi daban-daban, katunan, lakabi, da sauransu aikace-aikacen: Haɗin kafofin watsa labarun: Ta hanyar tsara URLs na kafofin watsa labarun ko haɗin bayanan sirri zuwa NFC tags, masu amfani kawai suna buƙatar share wayoyin hannu don shigar da shafukan dandalin sada zumunta masu dacewa, wanda ya dace da sauri. Tallan cibiyar sadarwa: Ana iya liƙa alamun NFC na kafofin watsa labarun akan fastoci, allunan talla da sauran kayan talla. Bayan bincika alamun, masu amfani za su iya haɓaka ayyukan talla ko samfuran cikin sauri ta hanyar ayyukan kafofin watsa labarun kamar rabawa da abubuwan so. Kwarewar hulɗar taron: Ana iya amfani da alamun NFC na kafofin watsa labarun a wurin taron, kamar liƙa akan tikiti ko rumfuna. Bayan duba alamun, mahalarta za su iya raba abubuwan abubuwan da suka faru nan take, loda hotuna ko duba abun ciki na mu'amala. Ƙaddamarwa da katunan membobinsu: Masu siye za su iya amfani da alamun NFC na kafofin watsa labarun don ba da takardun shaida, lambobin rangwame ko katunan membobinsu, kuma masu amfani za su iya samun bayanin rangwame da sauri ko shiga membobin ta hanyar duba alamun. Gabaɗaya, alamun NFC na kafofin watsa labarun na iya sauƙin haɗa masu amfani tare da dandamali na kafofin watsa labarun, sauƙaƙe ayyukan talla, samar da abubuwan haɗin gwiwa, da kuma taka rawa mai ƙarfi a cikin tallan tallace-tallace.