Kafaffen sarrafa kadari abu ne mai mahimmanci ga kowane kamfani. Gudanar da kadara mai kyau na iya yin daidai daidai da sakamakon kasuwanci da aikin kasuwancin da kuma samar da tushe don kimanta ayyukan ƙwararru yayin aikin. In ba haka ba, rashin kulawa zai haifar da kayan samarwa Ƙananan amfani da ma asarar dukiya. Koyaya, sarrafa takarda na gargajiya na gargajiya yana da bayanan rage ƙimar kadari mara inganci, wanda ke ƙara farashin samfur; Ƙididdiga ƙididdiga marasa daidaitattun ƙididdiga suna rage ƙarfin kamfani; aiki mai nauyi, mai ɗaukar lokaci da aiki mai ƙarfi, yana shafar ingantaccen aiki na kamfanin.
Tsarin kula da kadara mai kaifin baki yana amfani da fasahar fahimta ta Intanet na Abubuwa, kuma yana amfani da alamun kadari (RFID, lambar barcode mai girma ɗaya, lambar lamba biyu) don gano dukiyoyi, kuma ya gane duk sarrafa sa ido ta jiki da sarrafa gani na kadarori, gami da kadarorin. Ƙarin bayani, canja wuri, rarrabawa, ƙididdiga, rance, dawowa, da amfani da matsayi, gyaran kayan aiki, kulawa, da matsayin dubawa, da dai sauransu, yana ba wa kamfanoni damar kawar da rashin daidaituwa na sarrafa kadarorin a baya, da kuma samun sauƙin gudanarwa mai kyau. na kafaffen asusun kadari. tasiri.
Babban ayyuka na tsarin:
1. Gudanar da kadara: Gudanar da kadarorin ya kasu kashi uku: Gudanar da kadara mai tsafta, sarrafa kayayyaki masu ɗorewa, da sarrafa kayan masarufi masu ƙarancin ƙima. Daga cikin su, ƙayyadaddun kayan sarrafa kadara da sarrafa kayayyaki masu ɗorewa masu ƙarancin ƙima sun haɗa da ƙari na kadara, bugu na lakabi, sayan kadara, ƙididdigar kadari, dawo da kadara, kadari mai ritaya, tsaftace kadari, canja wurin kadara, gyaran kadara da ayyukan kulawa; ƙaramar fakitin sarrafa kayan masarufi mai ƙarancin ƙima, bugu na lakabi, ayyukan saye kadara.
2. Bibiyar wurin kadari: Alamomin kadari na RFID tare da kadarori, shigar da masu karanta katin RFID a cikin dakunan da ake kulawa don saka idanu da sarrafa damar kadari, da kuma nuna daidai wurin kadarorin akan mahallin software. Lokacin da wata kadara ta fita daga ɗakin ba bisa ka'ida ba, ta isa wurin da aka keɓe, ko kuma ta lalata alamar kadari ba bisa ka'ida ba, tsarin yana ƙararrawa ta atomatik.
3. Gudanar da tambayar kadari: Kuna iya tambayar matsayin kadara.
4. Rahoton ƙididdiga: Ana iya yin cikakken ƙididdiga akan ƙididdiga na yanzu, cikakkun bayanai na kadara, da matsayin kadara, kuma ana iya tambayar bayanan kadara bisa ga yanayi da yawa don biyan bukatun masu amfani yayin amfani.
5. Bibiyar wurin kadari: Alamomin kadari na RFID tare da kadarori, shigar da masu karanta katin RFID a cikin dakunan da ake kulawa don saka idanu da sarrafa damar kadari, da kuma nuna daidai wurin kadarori akan mu'amalar software. Lokacin da wata kadara ta fita daga ɗakin ba bisa ka'ida ba, ta isa wurin da aka keɓe, ko kuma ta lalata alamar kadari ta UHF RFID ba bisa ka'ida ba, tsarin yana ƙararrawa ta atomatik.
6. Ƙirar kadari: yi amfani da tashar tashoshin hannu ta UHF sanye take da software na gudanarwa, haɗe tare da fasahar ganowa ta atomatik na RFID, don duba ƙayyadaddun kadarorin ɗaya bayan ɗaya, da kuma lura da ainihin matsayin ƙayyadaddun kadarorin.
Lokacin aikawa: Janairu-25-2021