RFID NFC Blank White ISO PVC Card | NXP Mifare Ultralight ev1

Takaitaccen Bayani:

RFID NFC Blank White ISO PVC Card | NXP Mifare Ultralight ev1

1.PVC, ABS, PET, PETG da dai sauransu

2. Akwai Chips: NXP NTAG213, NTAG215 da NTAG216, NXP MIFARE Ev1, NXP MIFARE Ultralight® C, da dai sauransu

3. SGS amince


Cikakken Bayani

Tags samfurin

RFID NFC Blank White ISO PVC Card | NXP Mifare Ultralight ev1

Abu MIFARE Ultralight® Ev1 NFC Cards
Chip MIFARE Ultralight ev1
Ƙwaƙwalwar Chip 128 bytes ko 64 byte
Girman 85*54*0.84mm ko musamman
Bugawa CMYK Dijital/Buga na Kashe
Buga allon siliki
Akwai sana'a Glossy/matt/mai sanyi saman gama
Lamba: Laser zane
Barcode/QR Code bugu
Hot hatimi: zinariya ko azurfa
URL, rubutu, lamba, da sauransu shigar/kulle don karantawa kawai
Aikace-aikace Gudanar da taron, Biki, tikitin kide kide, Ikon shiga da dai sauransu

 

Nau'in IC: NXP Mifare Ultralight ev1, wanda shine haɓakawa na classic Mifare Ultralight, tare da guntu 48-byte MF0UL11.

Ƙarfin Ajiye: Yana ba da jimillar ƙwaƙwalwar ajiya na 640 ragi (bytes 80) tare da damar samun damar mai amfani kasancewa 48 bytes.
An raba wannan zuwa shafuka 4, tare da kowane shafi ya ƙunshi 32 bytes na ƙwaƙwalwar ajiya.
Mitar Aiki: Yana aiki akan mitar 13.56 MHz.
Protocol: Ka'idar sadarwa ita ce ISO/IEC 14443 Type A.
Saurin Canja wurin: Yana ba da damar saurin canja wurin bayanai har zuwa 106 kbps.
Ƙarfin Ƙarfi: An ƙirƙiri katin da niyyar yin amfani da shi a aikace-aikace masu ƙarancin wuta, gami da na'urori masu ƙarfin baturi.
Tsaro: Yana da ingantattun fasalulluka na tsaro gami da tantance juna, rufaffen saƙon, tare da keɓaɓɓen lambar serial lamba 7-byte don taimakawa cikin matakan yaƙi da jabu.
Ƙarfafawa: Ultralight EV1 zaɓi ne mai araha mai araha, musamman wanda aka keɓe don aikace-aikace masu girma waɗanda ke buƙatar ƙaramin ƙwaƙwalwar mai amfani.
Daidaituwa: Yana haɗawa ba tare da wata matsala ba tare da kowane tsarin MIFARE na yanzu, don haka sauƙaƙe shigar da shi cikin tsarin da ke akwai.

 

FAQ don RFID NFC Blank White ISO PVC Card | NXP Mifare Ultralight ev1:

 

Q: Menene girman NXP Mifare Ultralight ev1?
A: Katin yana auna daidaitaccen girman katin kiredit na 85.6mm x 54mm.

 

Tambaya: Menene ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiyar wannan katin?
A: Yana ba da jimlar ƙwaƙwalwar 80 bytes (640 ragowa), tare da 48 bytes kasancewar mai amfani-m.

 

Tambaya: Wadanne fasalolin tsaro ne wannan katin ke bayarwa?
A: Katin ya haɗa da tabbatar da juna, saƙon rufaffen, da lambar serial na 7-byte na musamman don matakan hana jabu.

 

Tambaya: Shin ya dace da abubuwan more rayuwa na MIFARE?
A: Ee, Ultralight EV1 cikin sauƙi yana haɗawa tare da kowane tsarin MIFARE na yanzu.

 

Tambaya: Shin wannan katin ya dace da aikace-aikace masu girma?
A: Lallai. An ƙera katin don ya zama mai tsada kuma cikakke ne don aikace-aikacen girma mai girma da ke buƙatar ƙaramin ƙwaƙwalwar mai amfani.

 

Katin NXP MIFARE Ultralight EV1 NFC takamaiman nau'in katin NFC ne wanda NXP Semiconductor ke samarwa.

An tsara waɗannan katunan don sadarwar mara waya ta gajeriyar hanya kuma ana amfani da su a aikace-aikace kamar sarrafa shiga,

tikitin sufuri, da tikitin taron.Katin MIFARE Ultralight EV1 wani ɓangare ne na dangin samfurin MIFARE kuma sun dogara ne akan fasahar da ba ta da alaka.

Suna da tazarar karatu/rubutu na yau da kullun har zuwa cm 10 da ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya na 48 bytes.

Waɗannan katunan suna aiki akan mitar 13.56 MHz kuma suna bin ka'idodin Nau'in A na ISO/IEC 14443.

Katunan NXP MIFARE Ultralight EV1 NFC suna ba da amintaccen sadarwa kuma abin dogaro, suna ba da fasali kamar bincika amincin bayanai da hanyoyin hana karo.

Sun dace da na'urori masu kunnawa NFC, kamar wayowin komai da ruwan ko masu karatu/marubuta NFC,

ba da damar sauƙaƙe shirye-shirye da hulɗa.Idan kuna sha'awar samun NXP MIFARE Ultralight EV1 NFC katunan,

Kuna iya samun su don siye daga masu siyar da kan layi daban-daban ko kai tsaye daga masu rarrabawar hukuma na NXP Semiconductor.

 

Zaɓuɓɓukan Chip
ISO14443A MIFARE Classic® 1K, MIFARE Classic ® 4K
MIFARE® Mini
MIFARE Ultralight ®, MIFARE Ultralight ® EV1, MIFARE Ultralight® C
Ntag213 / Ntag215 / Ntag216
MIFARE ® DESFire ® EV1 (2K/4K/8K)
MIFARE ® DESFire® EV2 (2K/4K/8K)
MIFARE Plus® (2K/4K)
Topaz 512
ISO 15693 ICODE SLI-X, ICODE SLI-S
125KHZ TK4100, EM4200, EM4305, T5577
860 ~ 960Mhz Alien H3, Impinj M4/M5

 

Bayani:

MIFARE da MIFARE Classic alamun kasuwanci ne na NXP BV

MIFARE DESFire alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.

MIFARE da MIFARE Plus alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.

MIFARE da MIFARE Ultralight alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana